Fresh Jumbe

Welcome to Fresh Jumbe's Official Website

Maisha ya mjini

Fresh Jumbe-Maisha ya mjini (New)

Posted by freshjumbe on March 7, 2011 at 11:19 AM 3951 Views

Post a Comment

Oops!

Oops, you forgot something.

Oops!

The words you entered did not match the given text. Please try again.

Already a member? Sign In

2 Comments

Reply Fresh Jumbe
2:15 PM on August 26, 2011 
Hakuna noma, kazi zangu unaweza kuzipata baada ya wewe kunihakikishia kuwa kweli ni mtangazaji wa hiyo redio. Unaweza kunitumia picha zako ukiwa kazini au link ambayo naweza kuona video yako ukiwa kazini. Kama picha nitumie kwa email hii: info@freshjumbe.com

Shukran.

Fresh.
Reply jacob usungu
4:02 AM on August 26, 2011 
kaka mimi ni mtangazaji wa vipindi vya muziki wetu wa dansi nafanya na metro fm mwanza.naweza kupata kazi zako?

Upcoming Events

Friday, Nov 7 at 7:00 PM - 9:00 PM
Wednesday, Nov 12 at 2:00 PM - 3:00 PM
Thursday, Nov 13 at 2:00 PM - 3:00 PM
Thursday, Nov 27 at 2:00 PM - 3:00 PM

Video Theatre

1948 views - 0 comments
2036 views - 0 comments

Facebook Like Button